-
- Tổng tiền thanh toán:
Danh mục
Miễn phí vận chuyển và lắp đặt
1 đổi 1 trong vòng 31 ngày, lỗi là đổi
Bảo hành toàn diện từ 12-24 tháng
Quà tặng khuyến mãi đi kèm với sản phẩm
Tổng đài 02218.555.888 hỗ trợ kỹ thuật trong suốt thời gian sử dụng
| Loại máy: | Điều hòa treo tường 2 chiều |
| Thương hiệu: | Panasonic |
| Mã sản phẩm: | CS/CU-YZ9AKH-8Sao chép |
| Công suất làm lạnh: | 9.000 BTU |
| Công suất sưởi ấm: | 10.700 BTU |
| Phạm vi hiệu quả | Dưới 15m² |
| Dòng sản phẩm: | 2024 |
| Xuất xứ: | Malaysia |
| Thời gian bảo hành: | 1 năm toàn máy, 12 năm máy nén |
| Độ ồn trung bình (lạnh/sưởi) | (41/26/22)/50dB và (41/28/25)/50dB |
| Loại Gas: | R32 |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Tiêu thụ điện: | 0.73 - 0.8 kW/h |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | Inverter |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | Nanoe-G lọc bụi mịn PM 2.5 |
| Chế độ gió: | Tuỳ chỉnh điều khiển lên xuống tự động, Trái phải điều chỉnh tay |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | Powerful |
| Tiện ích | Chức năng hút ẩm Chức năng tự chẩn đoán lỗi Điều khiển từ xa với ứng dụng Comfort Cloud (mua thêm router liên hệ Panasonic) Hoạt động siêu êm Quiet Chế độ ngủ đêm tránh buốt Thổi gió dễ chịu (cho trẻ em, người già) Hẹn giờ bật tắt máy Tự khởi động lại khi có điện |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 87 cm - Cao 29 cm - Dày 21.4 cm - Nặng 9 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | Dài 78 cm - Cao 54.2 cm - Dày 28.9 cm - Nặng 20 kg |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng: | Tối đa 15 m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh: | 15 m |
| Nguồn điện vào: | Dàn Lạnh |
| Kích thước ống đồng: | Φ 6.35/9.52 |
![]()
Điều hòa Panasonic Inverter 1 HP CU/CS-YZ9AKH-8 duy trì không gian trong phòng luôn ấm áp/mát mẻ quanh năm, thanh lọc không khí hiệu quả với công nghệ Nanoe-G, chế độ làm lạnh nhanh Powerful, sử dụng tiết kiệm điện năng nhờ công nghệ Inverter, chế độ ECO tích hợp A.I, điều khiển bằng điện thoại qua Wifi từ xa tiện lợi.
Dàn lạnh
- Mẫu điều hòa Inverter này có kiểu dáng gọn gàng trong từng chi tiết, hình chữ nhật ngang phù hợp để lắp đặt kiểu treo tường trong phòng khách, phòng ngủ gia đình cho tới phòng làm việc ở công ty.
- Nắp dàn lạnh thiết kế có thể tách rời nên hỗ trợ cho công việc vệ sinh của bạn thêm dễ dàng, tiết kiệm công sức.
Dàn nóng
- Kết cấu cứng cáp ở bề ngoài giúp dàn nóng có được khả năng chống chịu tốt trước các tác động từ môi trường bên ngoài, giữ cho những linh kiện bên trong an toàn.
- Ống dẫn gas bằng đồng dẫn nhiệt tốt, lá tản nhiệt làm từ nhôm phủ BlueFin có tính chống ăn mòn tốt, hạn chế bám bẩn, ăn mòn, đảm bảo hiệu quả làm lạnh và độ bền máy cao.
![]()
- Là lựa chọn thích hợp với những gian phòng tầm dưới 15m² (từ 30 đến 45m³) với công suất làm lạnh 1 HP - 9.040 BTU, trong khi đó công suất sưởi ấm của máy đạt 10.700 BTU.
- Chế độ Powerful khi sử dụng máy lạnh sẽ chạy ở mức công suất tối đa để đẩy nhanh tốc độ làm mát cho bạn cảm thấy sảng khoái ngay lập tức.
![]()
Thông qua cơ chế điều khiển lên xuống tự động, trái phải tùy chỉnh bằng tay, luồng gió thổi ra từ máy sẽ lan rộng và xa để từng góc trong phòng đều tràn ngập khí lạnh/hơi ấm cho bạn thư giãn thoải mái.
![]()
- Động cơ Inverter hoạt động trơn tru, êm ái, duy trì nhiệt độ ổn định, giảm điện năng tiêu thụ và tiếng ồn.
- Chế độ ECO tích hợp A.I tự động điều chỉnh công suất từ 5% đến 50% tùy theo nhiệt độ môi trường và thời gian trong ngày giúp tiết kiệm năng lượng tối ưu.
- Nhãn năng lượng: 5 sao (hiệu suất năng lượng 6.46), tiêu thụ điện năng khoảng 0.7 kW/h.
![]()
Công nghệ Nanoe-G được trang bị trên mẫu máy lạnh Panasonic này sẽ phóng ra hàng nghìn tỷ ion âm khoảng 3000 tỷ/giây ở xung quanh máy, gắn kết với những hạt bụi theo dòng không khí đi vào ống nạp khí của thiết bị để sau đó hạt bụi mang điện tích âm này sẽ bị màng lọc có điện tích điện dương giữ lại và vô hiệu hóa ở đó. Nanoe-G loại bỏ bụi bẩn kể cả bụi mịn PM2.5 với hiệu quả tới 99% giúp cho không khí trong lành, tốt cho hệ hô hấp.
- Điều khiển bằng điện thoại, có Wifi: ngoài remote đi kèm với thiết bị, thông qua kết nối Wifi, bạn cũng có thể biến điện thoại của mình thành chiếc điều khiển từ xa tiện lợi bất cứ lúc nào.
- Chức năng khử ẩm: loại bỏ độ ẩm dư thừa giữ cho căn phòng khô thoáng, bảo vệ sức khỏe của người dùng hiệu quả hơn.
- Chế độ ngủ đêm Sleep cho người già, trẻ nhỏ: nhờ bộ hẹn giờ tùy chỉnh và kiểm soát nhiệt độ tối ưu cho bạn có được giấc ngủ ngon suốt đêm, chế độ phù hợp cho người lớn tuổi, trẻ con.
- Chức năng tự chẩn đoán lỗi: khi thiết bị xảy ra sự cố, mã lỗi sẽ được máy thông báo trên màn hình remote để người dùng kịp thời nhận biết và có biện pháp khắc phục đúng hướng.
- Hoạt động siêu êm Quiet: ở tính năng này, máy điều chỉnh tốc độ động cơ xuống mức thấp nhất để hạn chế tiếng ồn, tạo không gian yên tĩnh cho bạn ngủ nghỉ hoặc tập trung làm việc.
![]()
Nếu bạn có nhu cầu tìm hiểu và đặt mua sản phẩm, liên hệ ngay đến Cửa hàng Điện máy Chuyên Quyên để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Địa chỉ: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY HƯNG YÊN. Đội 1, Xã Liên Phương, Thành phố Hưng Yên, Tỉnh Hưng Yên, Việt Nam.
Hotline: 02218 555 888
Email: dienmaychuyenquyen@gmail.com