-
- Tổng tiền thanh toán:
Danh mục
Miễn phí vận chuyển và lắp đặt
1 đổi 1 trong vòng 31 ngày, lỗi là đổi
Bảo hành toàn diện từ 12-24 tháng
Quà tặng khuyến mãi đi kèm với sản phẩm
Tổng đài 02218.555.888 hỗ trợ kỹ thuật trong suốt thời gian sử dụng
| Loại máy: | Điều hòa treo tường 2 chiều |
| Thương hiệu: | Panasonic |
| Mã sản phẩm: | CS/CU-YZ18AKH-8Sao chép |
| Công suất làm lạnh: | 17.700 BTU |
| Công suất sưởi ấm: | 18.400 BTU |
| Phạm vi hiệu quả | Từ 20m² đến 30m² |
| Dòng sản phẩm: | 2024 |
| Xuất xứ: | Malaysia |
| Thời gian bảo hành: | 1 năm toàn máy, 12 năm máy nén |
| Độ ồn trung bình (lạnh/sưởi) | (45/37/34)/50dB và (44/37/34)/50dB |
| Loại Gas: | R32 |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Tiêu thụ điện: | 1.62 kW/h |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | Inverter |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | Nanoe-G lọc bụi mịn PM 2.5 |
| Chế độ gió: | Tuỳ chỉnh điều khiển lên xuống tự động, Trái phải điều chỉnh tay |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | Powerful |
| Tiện ích | Chức năng hút ẩm Chức năng tự chẩn đoán lỗi Điều khiển từ xa với ứng dụng Comfort Cloud Hoạt động siêu êm Quiet Chế độ ngủ đêm tránh buốt Thổi gió dễ chịu (cho trẻ em, người già) Hẹn giờ bật tắt máy Tự khởi động lại khi có điện |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 107 cm - Cao 29 cm - Dày 24 cm - Nặng 12 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | Dài 82.4 cm - Cao 61.9 cm - Dày 29.9 cm - Nặng 26 kg |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng: | Tối đa 15 m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh: | 15 m |
| Nguồn điện vào: | Dàn Lạnh |
| Kích thước ống đồng: | Φ 6.35/12.70 |
![]()
Điều hòa Panasonic Inverter 2 HP CU/CS-YZ18AKH-8 tạo nên không gian sống lý tưởng với khả năng làm mát, sưởi ấm tối ưu, sử dụng tiết kiệm năng lượng nhờ công nghệ Inverter và chế độ ECO tích hợp A.I, loại bỏ 99% bụi mịn PM2.5 với công nghệ Nanoe-G tiên tiến.
Dàn lạnh
- Mẫu máy lạnh Panasonic này mang kiểu dáng hiện đại, tinh tế, bề mặt phủ gam màu trắng thanh lịch, phù hợp để bố trí trong những căn phòng được thiết kế với các phong cách nội thất khác nhau.
- Có thể tháo lắp nắp dàn lạnh nhẹ nhàng giúp bạn vệ sinh máy dễ dàng và nhanh nhẹn hơn.
Dàn nóng
- Thiết kế dàn nóng đơn giản, chân đế được chế tác đặc biệt để giúp người dùng lắp đặt gọn gàng và chắc chắn ở ngoài trời.
- Sử dụng ống dẫn gas bằng đồng, dàn tản nhiệt nhôm phủ lớp BlueFin giúp chống bám bẩn, chống ăn mòn vật liệu và cho khả năng trao đổi nhiệt hiệu quả hơn.
![]()
- Mẫu điều hòa Inverter này có công suất sưởi ấm 18.400 BTU, công suất làm lạnh 2 HP - 17.700 BTU thích hợp dùng trong phạm vi dưới 25m².
- Chế độ Powerful khi khởi động thì máy nén và quạt dàn lạnh sẽ hoạt động ở công suất tối đa giúp làm lạnh nhanh hơn 18% so với máy lạnh thông thường.
![]()
Toàn bộ căn phòng của bạn trở nên ấm áp, mát mẻ ở mọi ngóc ngách nhờ máy lạnh tích hợp cơ chế điều khiển lên xuống tự động, trái phải tùy chỉnh bằng tay giúp đưa luồng gió lan tỏa rộng và xa, cho bạn ngủ nghỉ, di chuyển đến bất kỳ vị trí nào cũng cảm thấy thư thái.
![]()
- Công nghệ Inverter với máy nén biến tần có thể điều chỉnh vòng quay thích hợp để duy trì nhiệt độ phòng ổn định, giảm lượng điện năng tiêu thụ từ đó giúp tiết kiệm chi phí điện cho gia đình hơn.
- Chức năng ECO tích hợp A.I thông qua việc "học tập" môi trường phòng tự động điều chỉnh mức công suất phù hợp, giúp hạn chế hao phí điện năng tới 20% mà vẫn đảm bảo nhiệt độ phòng ở mức dễ chịu.
- Nhãn năng lượng: 5 sao (hiệu suất năng lượng 6.62), lượng điện năng tiêu thụ khoảng 1.42 kW/h.
![]()
Công nghệ Nanoe-G được hỗ trợ trên chiếc điều hòa 2 chiều này giữ lại và đưa bụi bẩn về màng lọc vô hiệu hóa, loại bỏ bụi bẩn kể cả bụi mịn PM2.5 với hiệu suất lên tới 99% để mang đến cho gia đình bạn không khí tinh khiết, sạch sẽ. Chức năng này có thể hoạt động độc lập ngay cả khi bạn không khởi động chế độ làm lạnh.
- Chức năng khử ẩm: hút bớt độ ẩm dư thừa để căn phòng trở nên thông thoáng, khô ráo cho mọi người sinh hoạt bên trong phòng luôn cảm thấy thoải mái.
- Chức năng tự chẩn đoán lỗi: hỗ trợ người dùng nhận biết lỗi đang phát sinh trong máy, có biện pháp xử lý dễ dàng đồng thời giúp tiết kiệm chi phí cho thợ sửa chữa.
- Chế độ ngủ đêm Sleep cho người già, trẻ nhỏ: giúp giảm thiểu tình huống bị lạnh buốt khi nằm ngủ trong phòng máy lạnh về đêm, góp phần bảo vệ sức khỏe và đảm bảo chất lượng của giấc ngủ.
- Hoạt động siêu êm Quiet: khi kích hoạt, thiết bị sẽ hoạt động êm ái, yên tĩnh để không làm bé yêu khó chịu bởi tiếng ồn từ máy hay giúp bạn tập trung vào công việc hơn.
![]()
Nếu bạn có nhu cầu tìm hiểu và đặt mua sản phẩm, liên hệ ngay đến Cửa hàng Điện máy Chuyên Quyên để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Địa chỉ: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY HƯNG YÊN. Đội 1, Xã Liên Phương, Thành phố Hưng Yên, Tỉnh Hưng Yên, Việt Nam.
Hotline: 02218 555 888
Email: dienmaychuyenquyen@gmail.com