-
- Tổng tiền thanh toán:
Danh mục
Miễn phí vận chuyển và lắp đặt
1 đổi 1 trong vòng 31 ngày, lỗi là đổi
Bảo hành toàn diện từ 12-24 tháng
Quà tặng khuyến mãi đi kèm với sản phẩm
Tổng đài 02218.555.888 hỗ trợ kỹ thuật trong suốt thời gian sử dụng
| Loại máy: | Điều hòa treo tường 2 chiều |
| Thương hiệu: | Panasonic |
| Mã sản phẩm: | CS/CU-YZ12AKH-8 |
| Công suất làm lạnh: | 11.900 BTU |
| Công suất sưởi ấm: | 13.100 BTU |
| Phạm vi hiệu quả | Từ 15m² đến 20m² |
| Dòng sản phẩm: | 2024 |
| Xuất xứ: | Malaysia |
| Thời gian bảo hành: | 1 năm toàn máy, 12 năm máy nén |
| Độ ồn trung bình (lạnh/sưởi) | (42/30/25)/50dB và (42/33/30)/50dB |
| Loại Gas: | R32 |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Tiêu thụ điện: | 1.08 kW/h |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | Inverter |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | Nanoe-G lọc bụi mịn PM 2.5 |
| Chế độ gió: | Tuỳ chỉnh điều khiển lên xuống tự động, Trái phải điều chỉnh tay |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | Powerful |
| Tiện ích | Chức năng hút ẩm Chức năng tự chẩn đoán lỗi Điều khiển từ xa với ứng dụng Comfort Cloud (mua thêm router liên hệ Panasonic) Hoạt động siêu êm Quiet Chế độ ngủ đêm tránh buốt Thổi gió dễ chịu (cho trẻ em, người già) Hẹn giờ bật tắt máy Tự khởi động lại khi có điện |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 87 cm - Cao 29 cm - Dày 21.4 cm - Nặng 9 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | Dài 78 cm - Cao 54.2 cm - Dày 28.9 cm - Nặng 20 kg |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng: | Tối đa 15 m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh: | 15 m |
| Nguồn điện vào: | Dàn Lạnh |
| Kích thước ống đồng: | Φ 6.35/9.52 |

Điều hòa Panasonic Inverter 1.5 HP CU/CS-YZ12AKH-8 thuộc dòng điều hòa 2 chiều vừa làm mát vừa sưởi ấm cho căn phòng có diện tích từ 15 - 20m² hiệu quả với công suất 1.5 HP, hỗ trợ công nghệ Nanoe-G lọc được bụi mịn PM2.5 giúp tăng cường bảo vệ sức khỏe gia đình, mang đến không gian sống thoải mái, tiết kiệm điện nhờ công nghệ Inverter, chế độ ECO tích hợp A.I.
Dàn lạnh
- Panasonic CU/CS-YZ12AKH-8 có thiết kế tối giản, tông màu trắng trang nhã bổ sung hài hòa vào không gian sống hiện đại của gia đình.
- Trang bị phần nắp dàn lạnh có thể tháo rời nên khi cần làm sạch, bạn có thể mở nắp và vệ sinh thuận tiện hơn.
Dàn nóng
- Kiểu dáng quen thuộc với vỏ ngoài bền chắc cho khả năng chống chịu tốt trước các điều kiện thời tiết khắc nghiệt, bảo vệ các linh kiện bên trong dàn nóng tốt hơn.
- Ống dẫn gas làm từ đồng, dàn tản nhiệt xanh bằng chất liệu nhôm phủ BlueFin chống ăn mòn, giúp duy trì hoạt động và kéo dài tuổi thọ cho sản phẩm.
![]()
- Mẫu điều hòa Inverter này có công suất sưởi ấm 13.100 BTU, công suất làm lạnh 1.5 HP - 12.000 BTU thích hợp dùng trong phạm vi từ 15 - 20m² (từ 40 đến 60 m³).
- Chế độ Powerful cho thiết bị chạy ở mức công suất cao nhất tạo nên không gian mát lạnh tức thì giúp xua tan mọi oi bức trong phòng nhanh chóng.
![]()
Mẫu điều hòa Panasonic này thổi gió theo cơ chế điều khiển lên xuống tự động, tùy chỉnh trái phải bằng tay đưa luồng gió lan tỏa đồng đều và trải rộng khắp phòng để mọi người sinh hoạt bên trong luôn cảm thấy ấm áp hay là thư giãn trong không khí mát mẻ dễ chịu dù đứng ở đâu trong phòng.
![]()
- Hỗ trợ công nghệ Inverter đảm bảo thiết bị vận hành mượt mà, hạn chế tiếng ồn ào, giữ nhiệt độ ổn định trong khi tiết kiệm điện năng tiêu thụ hằng tháng tối đa.
- Chế độ ECO tích hợp A.I với khả năng tính toán được sự cân bằng hoàn hảo giữa mức tiêu thụ điện và thời gian cần thiết để đạt tới nhiệt độ được thiết lập trong phòng, máy lạnh giúp giảm được tình trạng lãng phí năng lượng.
- Nhãn năng lượng: 5 sao (hiệu suất năng lượng 5.79), tiêu thụ điện năng khoảng 1.08 kW/h.
![]()
Công nghệ Nanoe-G có hiệu quả loại bỏ những hạt lơ lửng trong không khí bao gồm cả bụi mịn PM2.5 đến 99%. Nhờ đó giúp cho không khí căn phòng trở nên trong lành, một công nghệ rất hữu dụng cho những gia đình có thành viên mẫn cảm với bụi bẩn, góp phần giữ an toàn cho sức khỏe của gia đình.
- Chức năng khử ẩm: giúp giảm độ ẩm để không khí trong phòng thoáng đãng, khô ráo, giữ cho các món đồ nội thất không bị hư hỏng vì nguyên nhân độ ẩm cao.
- Điều khiển bằng điện thoại, có Wifi: tính năng cho phép người dùng sử dụng như remote để tinh chỉnh thiết bị từ xa dễ dàng mà không cần mất thời gian tìm vị trí đặt remote.
- Chế độ ngủ đêm Sleep cho người già, trẻ nhỏ: tự động điều chỉnh nhiệt độ để tạo cảm giác thoải mái cho bạn ngủ ngon giấc đồng thời giúp tiết kiệm điện hơn.
- Chức năng tự chẩn đoán lỗi: trong quá trình hoạt động, nếu có lỗi xảy ra thì trên màn hình của điều khiển từ xa sẽ hiển thị mã lỗi tương ứng để bạn dễ dàng phát hiện và có cách xử lý thích hợp.
- Hoạt động siêu êm Quiet: khi sử dụng chế độ này, tốc độ động cơ được điều chỉnh hạ thấp nhất, cho căn phòng trở nên tĩnh lặng để bạn không bị phân tâm khi học tập, làm việc.
![]()
Nếu bạn có nhu cầu tìm hiểu và đặt mua sản phẩm, liên hệ ngay đến Cửa hàng Điện máy Chuyên Quyên để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Địa chỉ: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY HƯNG YÊN. Đội 1, Xã Liên Phương, Thành phố Hưng Yên, Tỉnh Hưng Yên, Việt Nam.
Hotline: 02218 555 888
Email: dienmaychuyenquyen@gmail.com