-
- Tổng tiền thanh toán:
Danh mục
Miễn phí vận chuyển và lắp đặt
1 đổi 1 trong vòng 31 ngày, lỗi là đổi
Bảo hành toàn diện từ 12-24 tháng
Quà tặng khuyến mãi đi kèm với sản phẩm
Tổng đài 02218.555.888 hỗ trợ kỹ thuật trong suốt thời gian sử dụng
| Loại máy: | Điều hòa treo tường 1 chiều tiêu chuẩn |
| Thương hiệu: | Panasonic |
| Mã sản phẩm: | CS/CU-RU12CKH-8D |
| Công suất làm lạnh: | 12000 BTU |
| Công suất sưởi ấm: | Không có sưởi ấm |
| Phạm vi hiệu quả | dưới 20m2 |
| Dòng sản phẩm: | 2026 |
| Xuất xứ: | Malaysia |
| Thời gian bảo hành: | 1 năm toàn máy, 12 năm máy nén |
| Độ ồn trung bình: | 36/26/21 dB(A) |
| Loại Gas: | R32 |
| Chất liệu dàn tản nhiệt: | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Tiêu thụ điện: | 5.40 (Tiết kiệm điện 5 sao) |
| Công nghệ tiết kiệm điện: | Inverter, ECO tích hợp A.I |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi: | Nanoe-X (Thế hệ 2), Nanoe-G (Lọc bụi mịn PM2.5) |
| Chế độ gió: | Tuỳ chỉnh điều khiển lên xuống tự động, trái phải cơ |
| Công nghệ làm lạnh nhanh: | PowerFul |
| Tiện ích | Cánh đảo BIG FLAP/AEROWINGS thổi luồng gió đi xa Chế độ ngủ Chế độ Quiet Tự vệ sinh bên trong dàn lạnh Hẹn giờ bật tắt tới 24h Tự khởi động lại khi có điện Tự chuẩn đoán lỗi Dàn tản nhiệt chống ăn mòn BlueFin chống ăn mòn Kết nối điện thoại Wifi |
| Kích thước - Khối lượng dàn lạnh: | Dài 77.9 cm - Cao 29 cm - Dày 20.9 cm - Nặng 8 kg |
| Kích thước - Khối lượng dàn nóng: | Dài 65 cm - Cao 51.1 cm - Dày 23 cm - Nặng 22 kg |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng: | Tối đa 20 m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng-lạnh: | Tối đa 15 m |
| Nguồn điện vào: | Dàn Lạnh |
| Kích thước ống đồng: | Φ 6.35/9.52 |
Qua thời gian nắm bắt nhu cầu và những sự góp ý từ khách hàng, chủ đầu tư, đại lý ủy quyền... dòng sản phẩm treo tường thể hệ mới 2026 Panasonic cho phép linh hoạt cấp nguồn từ dàn nóng hoặc dàn lạnh. Sản phẩm mới CU/CS-RU12CKH-8 thoát khỏi hạn chế lâu nay, sẵn sàng chinh phục mọi công trình.
Không gian sống an toàn nhờ công nghệ nanoe™ X bảo vệ suốt 24 giờ
![]()
Công nghệ nanoe™ X với những lợi ích của gốc hydroxyl giúp ức chế hiệu quả các chất ô nhiễm bám trên bề mặt và trong không khí, đồng thời giảm các loại mùi thường gặp để đem lại bầu không khí sạch sẽ và trong lành. Chế độ nanoe™ X có thể BẬT độc lập (mà không cần bật chế độ làm mát) với mức tiêu thụ điện năng thấp, chỉ 25 W/giờ giúp lọc sạch không gian sống liên tục, đem lại không gian sạch sẽ và thoải mái hơn cho bạn và gia đình - biến ngôi nhà của bạn trở thành một không gian sống an toàn 24/7.
Môi trường sống sạch sẽ và tươi mát mỗi ngày
Giảm mùi hôi và ức chế phấn hoa nhanh hơn gấp 2 lần với bộ phát nanoe X thế hệ 2
![]()
Được trang bị bộ phát nanoe X thế hệ 2 giúp mang lại hiệu quả cao hơn trong việc ức chế phấn hoa và khử mùi hôi với tốc độ nhanh hơn gấp 2 lần so với bộ phát nanoe X thế hệ 1 trước đây.
Vệ sinh bên trong dàn lạnh
Chức năng vệ sinh bên trong dàn lạnh cải tiến mới có thể được kích hoạt theo nhu cầu. Chức năng này hoạt động bên trong dàn lạnh để loại bỏ độ ẩm và giải phóng các hạt nanoe™ X, ức chế các chất gây ô nhiễm khác nhau trong khi vẫn đảm bảo bên trong dàn lạnh luôn khô ráo và sạch sẽ. Ức chế lên đến 99%* vi khuẩn và vi rút trên dàn tản nhiệt, lưới lọc và cửa thổi gió.
nanoe™ X ức chế hiệu quả đối với virus corona chủng mới (SARS-CoV-2) bám trên bề mặt
![]()
Tổ chức nghiên cứu theo hợp đồng toàn cầu Texcell đã xác nhận rằng công nghệ nanoe™ X với khả năng tạo gốc hydroxyl giúp ức chế hiệu quả vi-rút corona chủng mới (SARS-CoV-2) bám trên bề mặt. 99,7% hoạt động của vi-rút corona chủng mới (SARS-CoV-2) bám trên bề mặt bị ức chế trong vòng 24 giờ trong không gian thử nghiệm 6,7 m³.
Có hiệu quả trong việc loại bỏ 99% các hạt bụi
![]()
nanoe-G giải phóng ra các ion âm để bắt giữ các hạt bụi có kích thước nhỏ như PM 2.5, đưa chúng trở lại bộ lọc giúp mang lại không gian trong nhà trong sạch hơn.
Kết nối và điều khiển điều hòa không khí mọi lúc mọi nơi
![]()
Chức năng kết nối Wi-Fi được tích hợp sẵn và Ứng dụng Panasonic Comfort Cloud cho phép kết nối và điều khiển nhiều máy điều hòa không khí từ bất cứ nơi đâu, ngay tại nhà hay từ xa.
Đơn giản hóa kết nối và điều khiển
Giám sát mức tiêu thụ điện năng
Giám sát việc sử dụng các thiết bị điều hòa thông qua số liệu thống kê điện năng tiêu thụ và xác định sự cố nhờ các thông báo lỗi trên ứng dụng để khắc phục sự cố dễ dàng.
Thiết lập dễ dàng và bảo mật với Kết nối bằng cách quét mã tiến tiến
Quét mã QR để kết nối Wi-Fi với điều hòa không khí nhanh hơn và dễ dàng hơn.
Giải pháp tiết kiệm chi phí cho một môi trường xanh hơn
Cuộc sống tốt đẹp hơn với công nghệ tiết kiệm điện và thân thiện với môi trường
Điều hòa không khí Panasonic có hiệu quả năng lượng cao vượt trội nhờ sử dụng môi chất lạnh R32 thân thiện với môi trường và công nghệ Inverter tiết kiệm điện. Môi chất lạnh R32 là dung môi truyền nhiệt tuyệt vời với khả năng làm lạnh tốt hơn. Tiềm năng nóng lên toàn cầu thấp của môi chất này hỗ trợ giảm lượng khí thải carbon và chi phí năng lượng. Công nghệ Inverter của Panasonic sử dụng máy vi tính kết hợp với máy nén mạnh mẽ có độ ồn thấp để kiểm soát nhiệt độ chính xác, mang lại môi trường thoải mái mà vẫn tiết kiệm năng lượng. Lựa chọn thông minh hơn, xanh hơn với công nghệ tiết kiệm điện vì một cuộc sống bền vững.
Cân bằng thông minh giữa tiết kiệm năng lượng và sự thoải mái
Mỗi không gian có nhiệt độ khác nhau và thay đổi suốt cả ngày. Chế độ ECO tích hợp Trí tuệ nhân tạo (A.I.) luôn tiếp nhận, học hỏi và đánh giá mức ECO tối ưu để tiết kiệm năng lượng tối đa lên đến 20%* đồng thời mang lại sự mát lạnh thoải mái ổn định.
![]()
Không gian mát lạnh thoải mái
Lưu lượng gió dài nhờ cánh đảo gió lớn
Làm mát nhanh hơn, lưu lượng gió xa hơn
![]()
AEROWINGS tập trung luồng gió giúp thổi gió nhanh hơn và xa hơn khắp căn phòng bằng cách sử dụng 2 cánh đảo gió. Cánh đảo gió phụ nén và tập trung luồng gió, trong khi cánh đảo gió bên ngoài giúp thổi gió xa hơn.
*Chỉ áp dụng cho sản phẩm mã CS-RU18AKH-8B và CS-RU24AKH-8.
Làm mát mạnh mẽ tức thì chỉ với một nút bấm
Chế độ MẠNH MẼ làm mát căn phòng của bạn nhanh hơn 18%*, bằng cách chạy cả máy nén và quạt dàn lạnh ở tốc độ siêu cao để bạn tận hưởng khả năng làm mát mạnh mẽ tức thì trong khi khởi động.
Điều khiển thuận tiện trong tầm tay
Bộ điều khiển từ xa không dây cầm tay dễ sử dụng, và dễ dàng thao tác nhanh các chức năng.
Nếu bạn có nhu cầu tìm hiểu và đặt mua sản phẩm, liên hệ ngay đến Cửa hàng Điện máy Chuyên Quyên để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Địa chỉ: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY HƯNG YÊN. Đội 1, Xã Liên Phương, Thành phố Hưng Yên, Tỉnh Hưng Yên, Việt Nam.
Hotline: 02218 555 888
Email: dienmaychuyenquyen@gmail.com